An kafa SHANGHAI HENGCHUAN a cikin 2001, muna samarwa da siyar da madaidaicin haɗe-haɗe kamar nunin faifan aljihun tebur, hinges ɗin hukuma, hannaye, dampers, abubuwan roba da sauransu da ake amfani da su don kayan ɗaki, kayan aiki, masana'antu da motoci. A matsayinmu na ginshiƙi masana'antu, mun zama ɗaya daga cikin manyan masana'antun hinge na majalisar zartarwa a ƙasar Sin, ana siyar da shi zuwa ƙasashe da yankuna sama da 80. Kayayyakinmu sun wuce Takaddun shaida na SGS, Takaddun shaida CE azaman ingantaccen inganci. Mu ne masu samar da samfuran samfuran kayan masarufi na Jamus, shugabannin masana'antar akwatin kayan aiki, wasu kamfanoni na duniya 500 a Amurka, Kanada da wasu shahararrun samfuran dafa abinci da kabad na China.
Ma'aikatar mu tana cikin garin Foshan, tare da jigilar kayayyaki masu dacewa, jimlar shuka ta fi 80000M2, akwai kusan ma'aikata 1000, 20% daga cikinsu ma'aikatan fasaha ne. A manufacturer ba kawai da ci-gaba atomatik mirgine-forming da stamping inji, atomatik hadawa inji , amma kuma suna da iko injiniya tawagar da gwajin Lab, don haka za mu iya yi mafi kyau survice for your OEM / ODM bukata.
Mu ne a hukumance hinge manufacturer, da sabon -baki aiki da kai inji ƙara yawan aiki, da bincike da kuma ci gaban fasaha tawagar zane zane, taimaka abokin ciniki zane majalisar hinge. Muna sarrafa ingancin daga albarkatun ƙasa zuwa samfuran ƙãre, ma'aunin ma'aunin ma'auni a cikin samfuran, kiyaye inganci mai kyau ga kowane abokin ciniki.
Amfanin Kuɗi
Amfanin Ƙungiya
Amfanin Samfur
Magani
HENCH hardware ƙwararren ƙwararren masani ne na kayan dafa abinci, za mu iya samar da sabis na OEM/ODM.
Ɗaukar ƙididdigewa azaman tushe, tun da samfuran ƙima, ƙididdigewa shine ikon motsa jiki don amfani da maket.
Mun dage wajen neman kamala, don haka za mu iya tashi sama sama, muna da ƙwaƙƙwaran kokawa da wahalhalu, don haka za mu iya ci gaba da yin nasara.
Fita duka zuwa "HENCH" jerin farin ciki, don sanya shi babban alama na iska, don saduwa da bukatun manyan abokan ciniki, tare da samfuran farashi masu inganci da gasa, da haɓaka cikakken hoto na ƙwararru da daidaitaccen alama.
Koyarwar ingantacciyar aiki, ɗaukar inganci azaman jagora, haɓaka samfura masu kyau da daidaitacce na babban aiki da araha da haɓaka ƙwarewar ƙira.
Shekaru 12 na ƙwarewar masana'antu
20000 murabba'in mita factory yankin
Ma'aikatan samarwa masu sana'a
Fitowar samfur kowane wata